

JAMHURI YA UUNGANO WA TANZANIA

WIZARA YA UTAMADUNI, SANAA NA MICHEZO

Simu: +255 26 2322129
Nukushi: 255 26 2322128
Tovuti: www.michezo.go.tz



Mji wa Serikali,
Mtumba, Dodoma,
2 Mtaa wa Michezo,
S. L. P 25,
40481 DODOMA.

TAARIFA KWA UMMA

KAMATI YA KURATIBU NAMNA BORA YA KUSIMAMIA HAKIMILIKI NCHINI

Julai 1, 2022 – Dar es Salaam

Waziri wa Utamaduni, Sanaa na Michezo Mhe. Mohamed Mchengerwa ameteua Kamati ya Wadau wa Hakimiliki nchini ambayo itajadili na kupendekeza namna bora zaidi ya kusimamia Hakimiliki nchini;

Uteuzi huo, ni kutokana na malalamiko kutoka kwa wadau hasa wa Sekta ya Sanaa nchini kuhusiana na namna mirabaha inavyokusanywa na kugawanywa, kuwepo kwa vitendo vya uharamia katika kazi zao na elimu duni kwa wadau kuhusu masuala hayo.

Majina ya Wajumbe wa Kamati hiyo ni:

- (i) Bw. Victor Michael Tesha – (Mtaalam wa Fedha na Masoko) - **Mwenyekiti**
- (ii) Dkt. Saudin Mwakaje – Mtaalam wa Hakimiliki – Chuo Kikuu cha Dar es Salaam- **Makamu Mwenyekiti**
- (iii) Bw. Dimesh S. Mawj – Mtaalamu wa Sheria ya Maliakili (Intellectual Property Law) - **Katibu**

Wajumbe

- (i) Mhe. Hamis Mwinjuma – (Mwana FA) Mbunge na Msanii Mkongwe -
- (ii) Dkt. Omary Mohamed - Kamishna wa Utamaduni Zanzibar
- (iii) Bw. Paul Mattysse (P Funk) - Mzalishaji wa Muziki
- (iv) Bi. Safina Kimbokota – Msanii wa Sanaa na Ufundi
- (v) Bw. Torriano Saramba – Mdau wa Hakimili Mtandaoni
- (vi) Bw. Gabriel Kitua – Mwenyekiti Chama cha Wachapishaji
- (vii) Bw. Twiza Mbarouk – Shirikisho la Filamu
- (viii) Dkt. Asha Salum Mshana – Mkurugenzi Msaidizi Haki za Wasanii.

Kamati itanza kutekeleza majukumu yake Julai 01, 2022

John Mapepele
MKUU WA KITENGO CHA MAWASILIANO SERIKALINI

